Ibyemezo bya Nyobozi

Akarere ka Bugesera nkuko biteganywa n'itegeko rigena imiyoborere ndetse n'imitegekere y'inzego z'ibanze kagira abayobozi aribo Umuyobozi w'akarere, ndetse n'abamwungirije babiri aribo Umuyobozi wungirije ushinzwe ubukungu ndetse n'umuyobozi wungirije ushinzwe imibereho myiza y'abaturage.

Aba bayobozi nibo bagize inama nyobozi y'Akarere, ndetse umunyamabanga nshingwabikorwa w'Akarere akaba ari umwanditsi.

Ibi ni bimwe mu byemezo byagiye bifatwa na Nyobozi (Mayor, VMFED, VMASSOC, EXECUTIVE SECRETARY).

 

1. Ibyemezo bya Nyobozi 04.10.2016.

2. Ibyemezo bya Nyobozi 19.09.2016.

3. Ibyemezo bya Nyobozi 22.01.2016.

4. Ibyemezo bya Nyobozi 03.04.2016.

5. Ibyemezo bya Nyobozi 08.04.2016.

6. Ibyemezo bya Nyobozi 17.3.2016.

7. Ibyemezo bya Nyobozi 13.5.2016.

8. Ibyemezo bya Nyobozi 17.3.2016.

9. Ibyemezo bya Nyobozi 18.03.2016.

10. Ibyemezo bya Nyobozi 22.04.2016.

11. Ibyemezo bya Nyobozi 26.04.2016.

12. Ibyemezo bya Nyobozi 28.01.2016.

13. Ibyemezo bya Nyobozi 30.10.2016.

13. Ibyemezo bya Nyobozi 08.04.2016.

13. Ibyemezo bya Nyobozi 10.01.2016.

By Advisor, Aimable KADAFI, 07822

advisor@bugesera.gov.rw